Àwọn aṣọ rọ́bà wa tí ó ń dènà àárẹ̀ ni a ṣe láti mú kí ìtùnú àwọn òṣìṣẹ́, iṣẹ́ wọn, àti ààbò wọn pọ̀ sí i ní àwọn agbègbè ilé iṣẹ́ àti ti ìṣòwò. A ṣe wọ́n láti inú rọ́bà àdánidá tí ó dára, rọ́bà tí a tún ṣe, tàbí àdàpọ̀ méjèèjì, àwọn aṣọ wọ̀nyí ń fúnni ní ìfàmọ́ra ẹ̀rù àti ìtura ìfúnpá, èyí tí ó ń dín ewu àwọn àrùn egungun àti iṣan ara (MSDs) kù fún àwọn òṣìṣẹ́ tí wọ́n dúró fún ìgbà pípẹ́.
Àwọn ohun pàtàkì tí a fi ń dènà àárẹ̀ ni ààrin tó nípọn (10mm sí 25mm) tó bá ẹsẹ̀ mu, tó sì ń dín ìfúnpá lórí ẹsẹ̀, ẹ̀yìn, àti àwọn oríkèé rẹ̀ kù. A fi ohun tó ń dènà àárẹ̀ (fún àpẹẹrẹ, àwo dáyámọ́ǹdì, owó, tàbí ribbed) ṣe ojú ilẹ̀ náà, èyí tó ń mú kí ó ní ìṣọ̀kan tó ga (≥0.8) kódà nígbà tí ó bá rọ̀ tàbí tí ó ní epo, èyí tó ń dín ewu ìyọ́ àti ìṣàn kù. Àwọn aṣọ náà kò lè yọ́, epo, kẹ́míkà, àti ìtànṣán UV, èyí tó ń rí i dájú pé wọ́n wà ní àyíká tó le koko bíi ilé iṣẹ́, ilé ìtọ́jú nǹkan, àwọn ibi ìtajà, àti ilé oúnjẹ. Wọ́n tún rọrùn láti fọ̀ àti láti tọ́jú—kí a fi aṣọ tàbí omi wẹ̀ ẹ́—tó ń mú kí wọ́n jẹ́ àṣàyàn mímọ́ fún àwọn ilé iṣẹ́ oúnjẹ àti àwọn ibi ìtọ́jú ìlera.
Àwọn máìtì wọ̀nyí wà ní onírúurú ìwọ̀n, àwọ̀, àti àwọn àwòrán, títí kan àwọn máìtì tí a so pọ̀ fún ìbòrí ilẹ̀ àdáni àti àwọn máìtì tí a fi ààlà sí láti dènà ìfàsẹ́yìn. Àwọn máìtì wa tí ó ń dènà àárẹ̀ tó ga jùlọ ní ilé-iṣẹ́ lè gbé ẹrù wúwo (tó tó 5000 kg/m²) láìsí ìyípadà, nígbà tí àwọn máìtì wa tí ó ga jùlọ ní ilé-iṣẹ́ lè wúwo tí ó sì ṣeé gbé kiri, ó dára fún àwọn ilé ìtajà àti àwọn àyè ọ́fíìsì. Gbogbo àwọn máìtì wa ní ìbámu pẹ̀lú àwọn ìlànà ààbò àgbáyé bíi OSHA àti CE, wọ́n ń rí i dájú pé wọ́n bá àwọn ohun tí ó ga jùlọ mu fún ààbò òṣìṣẹ́. Pẹ̀lú MOQ ti àwọn nǹkan márùn-ún fún àwọn ìwọ̀n ìpele àti àwọn nǹkan ogún fún àwọn àwòrán àdáni, a ń fúnni ní iye owó tí ó díje àti ìfijiṣẹ́ kíákíá, ní ríran àwọn ilé-iṣẹ́ lọ́wọ́ láti ṣẹ̀dá àyíká iṣẹ́ tí ó ní ààbò àti ìtùnú jù.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Jan-27-2026